สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพป. ยโสธร เขต 2
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  บ้านโนนยาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 23  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 38  เหรียญ 
อันดับที่ 2  บ้านโนนประทาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 3  บ้านสมสะอาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 4  บ้านโคกนาโก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 38  เหรียญ 
อันดับที่ 5  บ้านเตาไห  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 6  บ้านโพง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 14  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 7  ซ่งแย้ทิพยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 30  เหรียญ 
อันดับที่ 8  บ้านโพนงามเกี้ยงเก่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 9  บ้านหนองแข้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 10  กุดคอก่านโคกสำราญโนนสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 11  บ้านผักกะย่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 12  บ้านพอกโนนหนองผือคำไผ่ใต้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 13  อนุบาลเลิงนกทา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 14  บ้านหนองหมี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 15  บ้านหนองชุม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 22  เหรียญ 
อันดับที่ 16  บ้านหนองแคน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 17  บ้านโนนหาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 18  บ้านม่วงกาชัง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 19  บ้านป่าชาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 20  ชุมชนบ้านโนนเปือย(มหาพิมพ์สงเคราะห์)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 21  บ้านแดงหนองแซง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 22  บ้านดงมะไฟ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 23  อนุบาลกุดชุมพัฒนาศรีวิสารรังสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 24  บ้านดงสำราญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 25  บ้านโคกพระเจ้าโนนรัง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 26  บ้านหนองยางห้วยสะแบก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 27  ป่าติ้วร่มโพธาภินันท์นุกูล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 28  บ้านสร้างช้างไผ่หนองไร่มิตรภาพที่ 143  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 29  บ้านคำสร้างช้าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 30  บ้านสุขเกษม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 31  บ้านกุดแดง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 32  น้อมเกล้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 33  บ้านโคกกลาง(ป่าติ้ว)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 34  บ้านโคกสะอาดใหม่สามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 35  บ้านเซซ่งพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 36  บ้านหนองบาก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 37  บ้านหนองโสน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 38  บ้านโพธิ์ไทรโพธิ์ศรี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 39  บ้านหนองเหี่ย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 40  บ้านนาจาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 41  อนุบาลจำรูญพุทธรินทร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 42  บ้านหนองสองห้องทรัพย์เจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 43  ชุมชนบ้านเชียงเพ็ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 44  บ้านโคกกลาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 45  บ้านคำน้ำสร้าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 46  หนองบัวบาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 47  บ้านส้มผ่อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 48  บ้านคำผักหนาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 49  อนุบาลสายสมร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 50  บ้านห้วยแก้งหนองศาลา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 51  บ้านนาเฮืองนางช้างเฒ่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 52  บ้านนาโส่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 53  บ้านดู่ลาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 54  ชุมชนบ้านศรีฐาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 55  บ้านโคกสะอาดเกษตรพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 56  บ้านกลางสระเกษ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 57  บ้านศรีแก้ว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 58  บ้านหนองบึง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 59  บ้านโคกสูงอ่างสมบูรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 60  อนุบาลสมนึก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 61  ชุมชนบ้านนากอกหนองบก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 62  บ้านโพนดินแดง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 63  บ้านสองคร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 64  บ้านหนองเรือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 65  บ้านสร้างแต้นาประเสริฐ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 66  ชุมชนบ้านโคกยาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 67  บ้านท่าลาดเหล่าอาภรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 68  บ้านหนองเลิงคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 69  บ้านกุดแห่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 70  บ้านนาโป่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 71  บ้านโคกเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 72  ชุมชนบ้านกำแมด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 73  บ้านหนองลุมพุก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 74  บ้านห้วยยางฯ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 75  บ้านบะคอม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 76  บ้านม่วงไข่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 77  บ้านโสกผักหวาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 78  บ้านมันปลา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 79  บ้านดงยาง (คุรุราษฏร์บำรุง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 80  บ้านกุดกว้าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 81  บ้านนาซึม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 82  ตชด.บ้านศรีสวัสดิ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 83  บ้านกุดมะฮงดงสวาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 84  บ้านป่าขี้ยาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 85  บ้านโคกศรี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 86  กระจาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 87  เทศบาลเลิงนกทา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 88  บ้านหนองบอน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 89  บ้านนางาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 90  บ้านห้องคลองร่องคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 91  บ้านแยประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 92  บ้านโคกก่อง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 93  บ้านนาเวียง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 94  โสกน้ำขาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 95  บ้านคำครตา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 96  บ้านโสกท่าลาดพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 97  บ้านหินสิ่ว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 98  บ้านกุดขุ่นสวาสดิ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 99  บ้านดอนฮี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 100  บ้านหวาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 101  บ้านโป่งหนองสิม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 102  บ้านเสาเล้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 103  บ้านด่าน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 104  บ้านคำบอน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 105  บ้านโคกก่องดอนนกชุม(อ่างประชานุกูล)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 106  นาโพธิ์อ่างสร้างหิน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 107  บ้านเซโนนม่วง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 108  บ้านคึมยาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 109  อนุบาลชื่นใจ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 110  บ้านเชียงเครือคำสร้างบ่อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 111  บ้านน้ำคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 112  บ้านพรหมนิยม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 113  บ้านดงสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 114  บ้านสามแยกภูกอย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 115  บ้านกุดเชียงหมี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 116  บ้านทรายมูล(ทรายมูลประชาราษฎร์)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 117  บ้านห้องแซง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 118  มารีย์นุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 119  บ้านเหล่าเมย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 120  บ้านนาดี(คุรุประชารัฐ)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 121  บ้านโป่ง (คำประชานุกูล)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 122  บ้านหนองแก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 123  บ้านคำเลา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 124  บ้านหนองนกเขียน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 125  บ้านหนองหว้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 126  บ้านหนองสำโรง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 127  อนุบาลบ้านเด็กยศวดี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 128  บ้านดอนหวาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 129  บ้านนิคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 130  บ้านหัวนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 131  บ้านไทยเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 132  บ้านคำก้าว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 133  บ้านเที่ยงนาเรียง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 134  ชุมชนห้องแซงวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 135  บ้านหนองเมืองกลาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 136  บ้านกุดสำโรง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 137  บ้านสุขเกษม(สาขาคำม่วงไข่)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 138  บ้านดอนมะซ่อม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 139  บ้านโนนแดงประชานุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 140  บ้านกุดแข้ด่อนหนองบัว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 141  บ้านคำเตย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 142  บ้านหนองตาไก้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 143  บ้านหนองสนม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 144  บ้านเหล่าตำแย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 145  หนองแหน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 146  อนุบาลการกุศลวัดประชาชุมพล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 147  คึมชาดตาดบกศรีสมพร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 148  บ้านโชคชัยพรตาดไฮ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 149  บ้านหนองแวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 150  บ้านสร้างมิ่งมิตรภาพที่ 191  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 151  บ้านโคกกลางหนองแตะแหละ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 152  กุดไกรสร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 153  บ้านกุดโจด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 154  บ้านคำกลาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 155  บ้านคำเกิ่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 156  บ้านคำไผ่โนนบ้านใหม่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 157  บ้านดอนม่วงป่าโมง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 158  บ้านท่าลาดโนนตูม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 159  บ้านนาทม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 160  บ้านป่าตอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 161  บ้านสีสุก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 162  บ้านห้วยยาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 163  โนนใหญ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 164  บ้านหนองแคนน้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 165  บ้านนาเรียง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 166  บ้านกุดหิน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 167  บ้านแสนสำราญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 168  บ้านโสกสาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 169  บ้านหนองแสงโคกสะอาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 170  บ้านศรีสว่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 171  บ้านนาเซแสงวิไล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 172  บ้านคำเกิด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 173  บ้านสามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 174  บ้านหัวงัว(อุสุภราชวิทยาคาร)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 175  บ้านคำแขนศอก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 176  บ้านบุ่งค้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 177  บ้านแก้งนาคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 178  บ้านโคกกอกหินเหล็กไฟ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 179  บ้านโพธิญาณ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 180  บ้านท่าศิลา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 181  บ้านเหล่าหันทราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 182  บ้านโคกสุวรรณ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 183  บ้านโนนแดง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ