หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอบุลราชธานี เขต 5
ระหว่าง วันที่ 12 - 14 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   11 ต.ค. 2559   12 ต.ค. 2559   13 ต.ค. 2559   14 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 12 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.5/5 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.5/6 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 2 ห้อง ป.5/7 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 27
08.30 เป็นต้นไป
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.6/8 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 3 ห้อง ป.6/7 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/3 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/4 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/5 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
08.30 เป็นต้นไป
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/6 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
13.00 เป็นต้นไป
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 4 ห้อง ป.6/2 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 โรงจอดรถ (ด้านหลังอาคาร) 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00 เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 โรงจอดรถ (ด้านหลังอาคาร) 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 27
09.00 เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 โรงจอดรถ (ด้านหลังอาคาร) 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00 เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 โรงจอดรถ (ด้านหลังอาคาร) 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
13.00-15.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
13.00-15.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 ห้องประชุมศูนย์เสริมสร้างศักยภาพบุคลากร 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 ห้องประชุมศูนย์เสริมสร้างศักยภาพบุคลากร 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคารห้องสมุด ชั้น ล่าง ห้อง 223-224 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323-324 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ ระเบียงหน้าอาคาร 2 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-16.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ ระเบียงหน้าอาคาร 3 12 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-16.30
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคารเอนกประสงค์ 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
6 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ โรงยิมเนเซียม 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
7 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ โรงยิมเนเซียม 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคารทองพูล ห้อง ป.5/1, ป.5/2 และ ป.5/3 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม หอประชุมใหญ่ 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 1 ห้อง อนุบาล 2/1 และอนุบาล 2/2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคารโรงอาหาร 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 1 ห้อง ส่งเสริมคุณธรรม 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 และ ป.3/2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง หอประชุมลำโดมใหญ่ 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารสุจิน-พัชรี ห้อง ป.1/1 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารสุจิน-พัชรี ห้อง ป.1/4 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 วัดบ้านหนองสำราญ ศาลาการเปรียญ 12 ต.ค. 2559 12.30-15.30
2 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 วัดบ้านหนองสำราญ ศาลาการเปรียญ 12 ต.ค. 2559 08.30-11.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 เวทีข้างลานกีฬา 12 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 บริเวณบ้านพอเพียง 12 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 อาคารคุรุสภาเขต/ห้องสมุด 12 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านนอกข้างหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 12 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านนอกข้างหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 12 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง ป.4/7 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนเวตวันวิทยา ค่ายลูกเสือโรงเรียนเวตวันวิทยา 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนเวตวันวิทยา ค่ายลูกเสือโรงเรียนเวตวันวิทยา 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเวตวันวิทยา ค่ายลูกเสือโรงเรียนเวตวันวิทยา 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนเวตวันวิทยา อาคาร 1 ห้อง 1.1 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนเวตวันวิทยา อาคาร 1 ชั้น ห้อง 1.2 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนเวตวันวิทยา อาคาร 2 ชั้น ห้อง 1 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเดชอุดม อาคาร 6 ห้อง คอม 5 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเดชอุดม อาคาร 6 ห้อง คอม 1 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเดชอุดม อาคาร 6 ห้อง คอม 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเดชอุดม อาคาร 6 ห้อง คอม 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนเดชอุดม อาคาร 6 ห้อง คอม 3 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเดชอุดม อาคาร 6 ห้อง คอม 4 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเดชอุดม อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 1 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 214 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 214 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 213 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 213 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 212 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 212 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 211 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคาร 2 ห้อง 211 12 ต.ค. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 ลานดอกจาน 12 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
2 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 บริเวณหน้าอาคารอำนวยการและบริเวณศาลาคุณธรรม 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สพป.อุบลราชธานี เขต 5 บริเวณหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านแขมเจริญ อาคารอนุบาล ห้อง อนุบาล 12 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม อาคาร 2 12 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]