หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ณ สพป.อุบลราชธานี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 9 - 11 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   9 ต.ค. 2559   10 ต.ค. 2559   11 ต.ค. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 4 ห้อง ป.1/8 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 4 ห้อง ป.1/7 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 4 ห้อง ห้องอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 3 ห้อง ห้องอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 3 ห้อง ป.1/6 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 3 ห้อง ป.1/5 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2559 09.00-10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง ป.3/3, ป.3/4 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง ป.3/5, ป.3/6 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.2/1, ป.2/2 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.3/1,ป.3/2 10 ต.ค. 2559 09.00-10.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.2/4,ป.2/5, ป.2/6 10 ต.ค. 2559 09.00-10.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/1, ป.5/2 10 ต.ค. 2559 09.00-10.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/3,ป.5/4 10 ต.ค. 2559 09.00-10.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/5,ป.5/6 10 ต.ค. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.4/9 ป.4/10 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ป.3/10 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ป.6/8 ป.6/9 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ป.3/10 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2559 09.00 -12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2559 09.00 -12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/11 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ป.3/9 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/12 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 787 การแข่งขันคณิตคิดในใจ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/5 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 788 การแข่งขันคณิตคิดในใจ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/6 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 789 การแข่งขันคณิตคิดในใจ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/7 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ตึกบริหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ตึกบริหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ใต้ถุนอาคาร 8 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ใต้ถุนอาคาร 8 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ใต้ถุนอาคาร 8 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ใต้ถุนอาคาร 8 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 ห้องประชุมราชธานี สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ห้อง หอประชุมราชธานี 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี สพป.อุบลราชธานี เขต 1 ห้อง หอประชุมราชธานี 11 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี หอประชุมบัวหลวง 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมหน้าเสาธง 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี หอประชุมบัวหลวง 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร นีลปัทม์ (ป.6) ชั้น 1 ห้อง 611 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร นีลปัทม์ (ป.6) ชั้น 1 ห้อง 616 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร นีลปัทม์ (ป.6) ชั้น 2 ห้อง 621 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 2 ห้อง อาเซียน 10 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2559 13.30 น. เป็นต้นไป
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2559 13.30 น. เป็นต้นไป
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมอุบลวิทย์ 1 ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมสิริจันโท ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบงกช (ปฐมวัย) ชั้น 1 ห้อง ศุนย์สื่อปฐมวัย 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบุษย์ (ป.3) ชั้น 1 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบุษย์ (ป.3) ชั้น 3 ห้อง 333 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 3 ห้อง ห้องพุทธศาสตร์ 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบงกช (ปฐมวัย) ชั้น 1 ห้อง อ.1/2 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตตบงกช (ปฐมวัย) ชั้น 1 ห้อง อ.1/4 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ 11 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ 11 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร นีลปัทม์ (ป.6) ชั้น 1 ห้อง 613 (ป.4/3) 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร นีลปัทม์ (ป.6) ชั้น 1 ห้อง 615 (ป.4/5) 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 4 ห้อง อังกฤษ,ห้องจีน 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 4 ห้อง ป.1/7, ป.1/8 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 3 ห้อง ป.1/4 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 3 ห้อง ป.1/5,ป.1/6, ห้องอังกฤษ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารศรีอุบลรัตน์ ชั้น 2 ห้อง ป.1/1, ป.1/2,ป.1/3 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง ป.3/3, ป.3/4 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง ป.3/5, ป.3/6 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.3/1,ป.3/2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.2/4, ป.2/5, ป.2/6 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/1, ป.6/2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/4, ป.6/5 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/6, ป.6/7, ห้องภาษาไทย 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/1, ป.5/2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/3, ป.5/4, ป.5/5 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวสวนวรรณคดี 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวสวนวรรณคดี 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวสวนวรรณคดี 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวสวนวรรณคดี 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 11 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 11 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวบริเวณหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวบริเวณหน้าเสาธง 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวบริเวณหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีชั่วคราวบริเวณหน้าเสาธง 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป
50 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุม 10 ต.ค. 2559 13.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2559 13.00-14.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 9 ต.ค. 2559 15.00-16.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี ไม่มีการแข่งขัน
-
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 9 ต.ค. 2559 10.30-12.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 9 ต.ค. 2559 09.30-10.30
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 9 ต.ค. 2559 13.00-15.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2559 14.30-15.30
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี เวทีกลางห้องประชุมราชธานี ชั้น 1 ห้อง 1 10 ต.ค. 2559 15.30-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดโรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านท่าบ่อ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ สนามฟุตบอลโรงเรียนบ้านท่าบ่อ 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารมัธยม ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารมัธยม ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคาร ป.1-3 ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุด อาคาร ป.1-3 ชั้น 2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุด อาคาร ป.1-3 ชั้น 2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 314 10 ต.ค. 2559 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 314 10 ต.ค. 2559 09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 13.30-16.30
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้อง ศาลาคุณหญิงตุ่น 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.1/9 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.1/9 10 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 11 ต.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 11 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 11 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามฟุตซอล(โดมเล็ก) 11 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโล่งหลังอาคารสำนักงานโรงเรียนบ้านท่าบ่อ 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโล่งหลังอาคารสำนักงานโรงเรียนบ้านท่าบ่อ 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโรงอาหาร(ชั้นบน) 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโรงอาหาร(ชั้นบน) 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโรงอาหาร(ชั้นบน) 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโรงอาหาร(ชั้นบน) 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคาร ป.1-3 ชั้น 1 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคาร ป.1-3 ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคาร ป.1-3 ชั้น 1 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคาร ป.1-3 ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคาร ป.1-3 ชั้น 1 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคาร ป.1-3 ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอนุบาล 9 ต.ค. 2559 13.00-16.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอนุบาล 10 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมสิริจันโท 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมสิริจันโท 11 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง บุคคลออทิสติก 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารหอพัก ชั้น ใต้ถุนแฟลต 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 9 ต.ค. 2559 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 โรงอาหาร 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 โดมเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 โดมเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 โดมเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 โดมเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง โรงหาการ 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์แข่งขันศูนย์การศึกษาพิเศษ เขต 10 อาคารเรียนเรียนรวม ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 9 ต.ค. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอุบลวิทย์ 1 11 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอุบลวิทย์ 1 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอุบลวิทย์ 1 11 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอุบลวิทย์ 1 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมสิริจันโท ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 1 ห้อง ประชุมอุบลวิทย์ 1 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องประชุมสิริจันโท ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
8 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบรรณ (ป.5) ชั้น 1 ห้อง ประชุมอุบลวิทย์ 1 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 09.00 น.- 11.00 น.
10 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 11 ต.ค. 2559 11.000 น. - 12.00 น.

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ 1.ปรีชา ทาศิริ 0894255770 preechathasiri@gmail.com 2.อดุลย์ศักดิ์ ศรีวิชัย 0815482369 esdcubon1@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]