หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตสำนักงานพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
ณ สนามแข่งขันในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
ระหว่าง วันที่ 5-7 ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 ต.ค. 2559   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้อง ป.2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาไทย 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.1/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.2/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคณิตฯ,คอมฯ 1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคอม ฯ 2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ชั้นล่างอาคารมัธยม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ชั้นล่างอาคารมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องรวมพลัง 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องรวมพลัง 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน โดมข้างห้องอำนวยการ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.5/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.3/1-2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.3/3-4 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 5/3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ ประถม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา สนาม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องพุทธรักษา 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องพุทธรักษา 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.5/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคาร 3 ห้อง ห้องเรียน ป.6/2-4 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.1/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.2/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายดนัย ศรีวงษา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ id line : doym82
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]