หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตสำนักงานพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
ณ สนามแข่งขันในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
ระหว่าง วันที่ 5-7 ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 ต.ค. 2559   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ห้อง ห้อง ป.1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ห้อง ห้อง ป.2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.2/1 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.2/2 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.2/5 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/2 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/4 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.3/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.3/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป. 3/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป. 6/4,4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.4/3-4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคณิต 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคอมฯ 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคอม ฯ 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.6/1,6/5 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.6/2-3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.5/1-3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป. 5/4,4/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.1/1-3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน หน้าอาคาร ป.1-2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.1/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.1/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.2/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ชั้นล่างอาคารมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเอนกประสงค์ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 14.00-16.30
6 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเอนกประสงค์ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 14.00-16.30
7 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน โดมข้างห้องอำนวยการ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน 6/5 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน 6/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน 6/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.6/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.6/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 5/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
27 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
28 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
29 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเอนกประสงค์ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
30 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารอเนกประสงค์ ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 9.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา สนาม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ฝั่งมัธยม ห้องคอมพิวเตอร์ ม.ต้น 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารด้านซ้าย 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารด้านขวา 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องเรียน อ.2/1, อ.2/2, อ.2/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องเรียน อ.1/1, อ.1/2, อ.1/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
12 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
13 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
14 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
15 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายดนัย ศรีวงษา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ id line : doym82
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]