หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตสำนักงานพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
ณ สนามแข่งขันในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 2
ระหว่าง วันที่ 5-7 ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 ต.ค. 2559   6 ต.ค. 2559   7 ต.ค. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้อง ป.2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาไทย 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ห้อง ห้อง ป.1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ห้อง ห้อง ป.2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.2/1 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.2/2 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.2/5 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/1 ฝั่งมัธยม 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/2 ฝั่งมัธยม 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/3 ฝั่งมัธยม 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/2 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ม.1/4 ฝั่งมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.3/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.3/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป. 3/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป. 6/4,4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.4/3-4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.1/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.2/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคณิตฯ,คอมฯ 1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคอม ฯ 2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคณิต 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคอมฯ 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคอม ฯ 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.6/1,6/5 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.6/2-3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.5/1-3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป. 5/4,4/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.6/1-4 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน หน้าอาคาร ห้อง ป. 5/1-4 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.1/1-3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน หน้าอาคาร ป.1-2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ชั้นล่างอาคารมัธยม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ และสนาม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.1/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.1/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.2/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ชั้นล่างอาคารมัธยม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ชั้นล่างอาคารมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ชั้นล่างอาคารมัธยม 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร6 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 12 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเอนกประสงค์ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 14.00-16.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเอนกประสงค์ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 14.00-16.30
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องรวมพลัง 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องรวมพลัง 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน โดมข้างห้องอำนวยการ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน โดมข้างห้องอำนวยการ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเรียน ฝั่งประถม ห้อง ห้องเรียน ป.1/1 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเรียน ฝั่งประถม ห้อง ห้องเรียน ป.1/4 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน 6/5 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน 6/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน 6/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.6/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.6/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 5/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.5/2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.3/1-2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.3/3-4 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 5/3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 09.00-10.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 09.00-10.00
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 10.00-12.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.00
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.00
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ห้อง หอประชุม 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง เวที 1 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม ชั้น 1-6 ห้อง หอประชุม 7 ต.ค. 2559 13.00-16.00
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง เวที 1 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 10.00-12.00
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเอนกประสงค์ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารอเนกประสงค์ ฝั่งประถม 5 ต.ค. 2559 9.00-12.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง 1 7 ต.ค. 2559 09.30-12.00
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 09.00-10.00
50 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ ประถม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นบน ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา สนาม 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา สนาม 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา สนาม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องพุทธรักษา 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องพุทธรักษา 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 ห้องพุทธรักษา 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ฝั่งประถม อาคารเอนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเรียน ฝั่งประถม ห้อง ห้องเรียน 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องเรียน ป.5/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องคอมฯ 1 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ฝั่งมัธยม ห้องคอมพิวเตอร์ ม.ต้น 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเรียน ฝั่งมัธยม ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ ม.ต้น 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคาร4 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคาร 3 ห้อง ห้องเรียน ป.6/2-4 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โดมอาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โดมอาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โดมอาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โดมอาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โดมอาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โดมอาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคาร 3 ห้อง ห้องเรียน ป.6/2-4 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคาร 3 ห้อง ห้องเรียน ป.6/2-4 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.1/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้อง ป.2/1-3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารด้านซ้าย 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารด้านขวา 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารซีกซ้าย 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารซีกขวา 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องเรียน อ.2/1, อ.2/2, อ.2/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน อาคารอนุบาล ห้อง ห้องเรียน อ.1/1, อ.1/2, อ.1/3 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 เวทีอนุบาล 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 หน้าห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 อาคารเอนกประสงค์ 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ฝั่งประถม ห้อง ห้องเรียน 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องมิตรภาพ 126 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป.4/2 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน ห้องเรียน ป. 4/4 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงสวรรค์คุรุราษฎร์รังสรรค์ เวทีหอประชุม 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 หอประชุมรวมใจสามัคคี 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารซีกซ้าย 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน โรงอาหารซีกซ้าย 7 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 7 ต.ค. 2559 13.00-16.30
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่ 126 ห้องคอมฯ ม.ต้น ฝั่งมัธยม 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 2 โดม(โรงรถ) 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 5 ต.ค. 2559 13.00-16.30
10 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารอเนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 13.00-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายดนัย ศรีวงษา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ id line : doym82
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]