หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
สพป.นครพนม เขต 1
ระหว่าง วันที่ 30 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559 - วันที่ 3 ตุลาคม 2559

[ ทั้งหมด   30 ก.ย. 2559   1 ต.ค. 2559   2 ต.ค. 2559   3 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 2 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร ตึกคอม ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร ตึกคอม ห้องคุรุสัมมนาคาร 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16
09.00 - 12.30
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16
09.00 - 12.00
3 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 12.00
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00 - 12.00
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
6 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 6 ชั้น ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16
09.00 - 12.00
7 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 6 ชั้น ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00
8 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงจอดรถหลังตึกอำนวยการ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 12.00
9 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงจอดรถหลังตึกอำนวยการ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
10 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย อาคารศูนย์กีฬา ปิยะ 36 (โรงยิม) 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 15
09.00 - 16.00
11 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย อาคารศูนย์กีฬา ปิยะ 36 (โรงยิม) 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 15
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โดมหน้าเสาธง 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โดมหน้าเสาธง 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 19
09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.4/2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โดมหน้าเสาธง 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โดมหน้าเสาธง 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 19
09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม โดมหน้าเสาธง 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง ป.6/1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง ป.4/1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม ห้อง ห้องประชุมแสงสิงห์แก้ว 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
10 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง ป.6/2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-12.00
11 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.6/4 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
12 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
13 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม ห้อง ห้องสมุด 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 27
09.00-12.00
14 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม ห้อง ห้องสมุด 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 27
09.00-12.00
15 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม ห้อง ห้องสมุด 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-12.00
16 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.4/5 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22
09.00-12.00
17 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/5 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารกันเกรา ห้อง ประชุม(เวที) 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
2 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารกันเกรา ห้อง ประชุม(เวที) 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23
09.00-12.00
3 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารกันเกรา ห้อง ประชุม(เวที) 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
4 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง เวที 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-12.00
5 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง เวที 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
6 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง เวที 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21
09.00-12.00
7 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง เวที 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
8 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารลีลาวดี ห้อง เวที 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22
09.00-12.00
9 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารลีลาวดี ห้อง เวที 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 5 ชั้น ชั้น 1 ห้อง สมุด 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 5 ชั้น ชั้น 1 ห้อง สมุด 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 12.00
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 5 ชั้น ชั้น 1 ห้อง สมุด 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง สภานักเรียน 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองนครพนม สนามบาสเก็ตบอล 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม ค่ายลูกเสือ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23
09.00 - 16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม ค่ายลูกเสือ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม ห้องวิทย์(อาคารมรกต) ห้อง 213 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม ห้องวิทย์(อาคารมรกต) ห้อง 213 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม ห้องวิทย์(อาคารมรกต) ห้อง 213 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม อาคารบุษราคัม ชั้น ล่าง 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00 - 16.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม โรงอาหาร 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 13
09.00 - 16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม อาคารมรกต ห้อง 221 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม อาคารมรกต ห้อง 221 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 14.00
2 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 4 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00 - 12.00
3 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00
4 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 19
09.00 - 12.00
5 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 3 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม หอประชุมโพธิ์ทอง (ตึกสีเขียว) ชั้น 2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 16.00
2 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม ห้องประชุมโพธิ์ทอง (ตึกสีเขียว) ชั้น 2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
3 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม หอประชุมโพธิ์ทอง (ตึกสีเขียว) ชั้น 2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 16.00
4 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม หอประชุมโพธิ์ทอง (ตึกสีเขียว) ชั้น ชั้น 2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 16.00
5 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม หอประชุมโพธิ์ทอง (ตึกสีเขียว) ชั้น ชั้น 2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 - 12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00
4 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์ติดโรงอาหาร 1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 12.00
5 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 14
09.00 - 12.00
6 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงอาหาร 1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
7 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงอาหาร 1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงอาหาร 1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
9 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนครพนม โรงอาหาร 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
2 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
3 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00
5 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
6 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.6 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
7 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
8 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.2 2 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
10 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
11 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.3 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 16.00
12 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.3 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง จริยธรรม 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง จริยธรรม 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 2 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 12.00
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00
6 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.2 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00 - 12.00
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
8 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
9 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ เวทีใต้ถุนอาคารอนันต์วิทย์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
10 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เวทีใต้ถุนอาคารอนันต์วิทย์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
11 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เวทีใต้ถุนอาคารอนันต์วิทย์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
12 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เวทีใต้ถุนอาคารอนันต์วิทย์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16
09.00 - 12.00
13 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ เวทีใต้ถุนอาคารอนันต์วิทย์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
14 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เวทีใต้ถุนอาคารอนันต์วิทย์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เต็นท์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้องสภานักเรียน 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.1 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00 - 12.00
4 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.5 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
5 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.3 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00 - 12.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.4 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 - 12.00
7 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื่องฟ้า ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื่องฟ้า ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื่องฟ้า ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฟื่องฟ้า ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เต็นท์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 10
09.00 - 12.00
12 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เต็นท์ 2 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

นายเฉลิม จักรชุม 091-061-1214 Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]