หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
สพป.นครพนม เขต 1
ระหว่าง วันที่ 30 เดือน กันยายน พ.ศ. 2559 - วันที่ 3 ตุลาคม 2559

[ ทั้งหมด   30 ก.ย. 2559   1 ต.ค. 2559   2 ต.ค. 2559   3 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 1 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ป. 5/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21
09.00-12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ป. 5/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 1 ห้อง ป.1/5 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00-12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ป. 5/3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-16.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-16.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ป. 5/4 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-12.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารหางนกยูง ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21
09.00-12.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนครพนม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 6 ห้อง ห้อง 1/1,1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 6 ห้อง ห้อง 2/1,2/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 6 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.1/3 (DLTV) 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00 - 12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 - 12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต้นท์หน้าอาคาร 6 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร ตึกคอม ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21
09.00 - 12.00
9 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 4 ห้อง DLIT ป.3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00
10 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 4 ห้อง DLIT ป.4 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00 - 12.00
11 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง อ.2/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร ห้องคุรุสัมมนาคาร 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.30
2 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย อาคารศูนย์กีฬา ปิยะ 36 (โรงยิม) 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 16.00
3 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย อาคารศูนย์กีฬา ปิยะ 36 (โรงยิม) 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 16.00
4 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย อาคารศูนย์กีฬา ปิยะ 36 (โรงยิม) 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 14
09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองนครพนม อาคารไพลิน ชั้น 2 ห้อง 123 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองนครพนม อาคารไพลิน ชั้น 2 ห้อง 122 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21
09.00-16.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21
09.00-16.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ม.3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.6 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-16.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.5 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.4 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 15
09.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสำราญ อาคารอนันตวิทย์ ชั้น ใต้ถุน 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00-16.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ อาคารอนันตวิทย์ ชั้น ใต้ถุน 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ อาคารอนันตวิทย์ ชั้น ใต้ถุน 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ ห้อง ป.3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสำราญ เต็นท์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23
09.00-16.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำราญ เต็นท์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00-16.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำราญ เต็นท์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเหลืองปรีดียาธร ห้อง ม.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
6 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเหลืองปรีดียาธร ห้อง ม.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
7 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเหลืองปรีดียาธร ห้อง ม.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
8 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเหลืองปรีดียาธร ห้อง ม.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
9 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเหลืองปรีดียาธร ห้อง ม.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
10 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเหลืองปรีดียาธร ห้อง ม.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
11 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
12 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารกันเกรา ห้อง ประชุม 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
13 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารกันเกรา ห้อง ประชุม 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
14 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
15 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
16 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
17 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกจาน ห้อง ม.1/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
18 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารกันเกรา ห้อง ประชุม(เวที) 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
19 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง เวที 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
20 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง เวที 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 19
09.00-12.00
21 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง เวที 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 19
09.00-12.00
22 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารลีลาวดี ห้อง เวที 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
23 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารลีลาวดี ห้อง เวที 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
24 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารลีลาวดี ห้อง เวที 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 5 ชั้น ชั้น 1 ห้อง สมุด 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00 - 12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 5 ชั้น ชั้น 1 ห้อง สมุด 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
3 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 4 ห้อง ป.3/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 9
09.00 - 12.00
4 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคาร 4 ห้อง ป.3/2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 4 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 12.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 2 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20
09.00 - 14.00
5 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องคอม 3 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00
6 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 236 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22
09.00 - 12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00 - 12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00 - 12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร เต็นท์ติดโรงอาหาร 1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20
09.00 - 12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24
09.00 - 12.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงอาหาร 1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00 - 12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงอาหาร 1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 14
09.00 - 12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร โรงอาหาร 2 /โรงจอดรถ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17
09.00 - 12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวิจิตร อาคารอเนกประสงค์ 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 13
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนครพนม โรงอาหาร 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 16.00
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 16.00
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 16.00
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 16.00
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 - 16.00
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 16.00
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 16.00
8 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าค้อฯ อาคารดอกคูณ ห้อง อนุบาล 1/1 1 ต.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 16.00

นายเฉลิม จักรชุม 091-061-1214 Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]