หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 1
ระหว่าง วันที่ 18-20 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   
-
18 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   20 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 19 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 131 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 132 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 133 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 134 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 135 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 131-132 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 134-135 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 114-116 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 114-116 19 พ.ย. 2559 12.00-16.00
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 111-112 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 112 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 123 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 111 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 213-214 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 434 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 126 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-424 19 พ.ย. 2559 09.00-15.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311-313 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 311-313 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 314 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบัวพิทยาคาร โดมเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 08.30-16.00
6 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบัวพิทยาคาร โดมเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 08.30-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 232-234 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 232-234 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411-414 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512-513 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารห้องสมุด 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารห้องสมุด 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323-324 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 3 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333-334 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333-334 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 431-433 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 431-433 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีกลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-10.00
10 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
11 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
12 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
13 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก1 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
14 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก1 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
15 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก2 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
16 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก2 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
17 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก3 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
18 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก3 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
19 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก3 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
20 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีเล็ก3 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
21 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
22 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวทีใหญ่กลางแจ้ง 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวที สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวที สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวที สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 เวที สพป.หนองบัวลำภู เขต 1 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยลึก สนามกีฬา 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยลึก โรงเรียนบ้านห้วยลึก 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยลึก โรงเรียนบ้านห้วยลึก 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคาร5 ชั้น 3 ห้อง 531-533 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนหนองบัววิทยายน อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
6 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ประชุม 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
8 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 111 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 111 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 111 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 111 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 112 19 พ.ย. 2559 09.00-14.00
13 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 113 19 พ.ย. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 421 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 424 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 422 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 424 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 421 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 424 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 423 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารชนาปิตยานุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง 424 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
10 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
11 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
12 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
13 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
14 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
16 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
17 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00
18 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลหนองบัวลำภู อาคารเอนกประสงค์ 19 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนร่มเกล้า อาคาร 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]