หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ ๖๖ ประจำปีการศึกษา ๒๕๕๙ สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต ๓
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต ๓
ระหว่าง วันที่ ๑๑-๑๔ เดือน ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๕๙

[ ทั้งหมด   11 ต.ค. 2559   12 ต.ค. 2559   13 ต.ค. 2559   14 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ อาคารอเนกประสงค์ 14 ต.ค. 2559 08.30
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ อาคารอเนกประสงค์ 14 ต.ค. 2559 08.30
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ อาคารอเนกประสงค์ 14 ต.ค. 2559 08.30
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ อาคารอเนกประสงค์ 14 ต.ค. 2559 08.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีหอประชุมโรงเรียน 14 ต.ค. 2559 08.30-09.00
2 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีหอประชุมโรงเรียน 14 ต.ค. 2559 08.30-09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
9 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ สนามฟุตซอล 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องศิลปะ 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
29 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
30 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 14 ต.ค. 2559 13.00 เป็นต้นไป
31 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีหอประชุมโรงเรียน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
32 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีหอประชุมโรงเรียน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
33 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีหอประชุมโรงเรียน 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
34 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีหอประชุมโรงเรียน 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
35 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง เวทีหอประชุม 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
36 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง เวทีหอประชุม 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
37 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง เวทีหอประชุม 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
38 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง เวทีหอประชุม 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ อาคารอนุบาล 1/3-4 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ อาคารอนุบาล 1/3-4 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ อาคารอนุบาล 1/3-4 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ อาคารอนุบาล 1/3-4 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ อาคารอนุบาล 1/3-4 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องโกสัมพี 14 ต.ค. 2559 08.30
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องโกสัมพี 14 ต.ค. 2559 08.30
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องโกสัมพี 14 ต.ค. 2559 08.30
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องโกสัมพี 14 ต.ค. 2559 08.30
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องโกสัมพี 14 ต.ค. 2559 08.30
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องโกสัมพี 14 ต.ค. 2559 08.30
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ ห้องประชุมสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ โรงอาหาร 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ โรงอาหาร 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ โรงอาหาร 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ โรงอาหาร 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 อาคาร 2 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.4 อาคาร 3 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.4 อาคาร 3 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.4 อาคาร 3 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.4 อาคาร 3 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.4 อาคาร 3 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.5 อาคาร 3 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.5 อาคาร 3 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ห้องเรียน ป.1-3 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
2 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
3 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
4 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
5 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
10 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีโกสุมวิทยามิตรภาพที่ ๒๐๙ เวทีห้องสะดืออิสาน 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง โรงอาหาร 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง โรงอาหาร 14 ต.ค. 2559 08.30-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร5 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร5 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร5 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร5 14 ต.ค. 2559 08.30 เป็นต้นไป
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.มหาสารคาม เขต ๓ ห้อง ห้องประชุมพระมิ่งเมือง 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร5 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสังข์ทอง ห้อง ใต้ถุนอาคาร5 14 ต.ค. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
นายจเด็จ ทัศวงษา โทร. ๐๘๒๓๑๑๑๘๔๓
LineID:TUSCOMPT
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]