หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 1
ณ ...........................................................
ระหว่าง วันที่ 6 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 ต.ค. 2559   6 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 213-214 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 215-216 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 821 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 221 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 222 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 223 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 822 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 823 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 224-225 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 231-232 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคาร 80 พรรษา ห้อง 233-234 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 831 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 832-833 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 834 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 841-842 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฉลิมราชย์ 70 ปี ห้อง 843-844 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 3 ห้อง ป.1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 3 ห้อง ป.2 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 3 ห้อง ป.3 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านช่อระกา ลานกิจกรรม อาคาร 3 ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านช่อระกา ลานกิจกรรม อาคาร 3 ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านช่อระกา ลานกิจกรรม อาคาร 3 ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านช่อระกา ลานกิจกรรม อาคาร 3 ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ ประถมศึกษา 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ มัธยมศึกษา 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 3 ห้อง ป.4 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 3 ห้อง ป.5 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านช่อระกา อาคาร 3 ห้อง ป.6 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง ปฏิบัติการวิทย์ 2/3 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง ปฏิบัติการวิทย์ 2/3 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 3 ห้อง ด้านหน้าอาคาร 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 3 ห้อง ด้านหน้าอาคาร 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารวิทย์-คณิต 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารวิทย์-คณิต 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารเอนกประสงค์ (โดมติดประตูทางเข้าโรงเรียน) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารเอนกประสงค์ (โดมติดประตูทางเข้าโรงเรียน) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารวิทย์-คณิต 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 234 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 235 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 236 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 3 ห้อง 312-313 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 3 ห้อง 321-322 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 3 ห้อง 323-324 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ห้อง ประชุม 2 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ห้อง ประชุม 2 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ ห้อง ประชุมภูมิพญา 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
11 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ ห้อง ประชุมภูมิพญา 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
12 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารเอนกประสงค์ (โดมติดประตูทางเข้าโรงเรียน) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
13 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ห้อง 614 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
14 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ห้อง ุ621 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
15 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ห้อง 622 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
16 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ห้อง 623 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
17 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ห้อง 623 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเอนกประสงค์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเอนกประสงค์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคาร 2 ชั้น บน 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคาร 2 ชั้น ล่าง 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง 822-823 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง 824-825 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง 826-827 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง 832-833 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง 834-835 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ห้อง 836-837 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 4 ห้อง 412 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 4 ห้อง 413 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 4 ห้อง 421 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 4 ห้อง 422 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 4 ห้อง 431 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 4 ห้อง 432 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ ใต้ถุนอาคาร 8 (หลังสุด) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ ใต้ถุนอาคาร 8 (หลังสุด) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ ใต้ถุนอาคาร 8 (หลังสุด) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ห้องประชุม 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ห้องประชุม 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ห้องประชุม 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ห้องประชุม 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 ห้องประชุม 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร เวทีเอนกประสงค์ชั้นล่างอาคารเรียน 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร เวทีเอนกประสงค์ชั้นล่างอาคารเรียน 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
11 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนางเม้ง อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
12 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคสงเคราะห์ 1 อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
13 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนางเม้ง อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
14 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคสงเคราะห์ 1 อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
15 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารโรงอาหารใหม่ ชั้น 2 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
16 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา เวทีชั่วคราวภายในโดมข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
17 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารโรงอาหารใหม่ ชั้น 2 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
18 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา เวทีชั่วคราวภายในโดมข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
19 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนโพนทองพิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
20 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือวิทยายน ห้องประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
21 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนโพนทองพิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
22 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือวิทยายน ห้องประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
23 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
24 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารเอนกประสงค์ 1 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนเมืองน้อยราษฎร์สงเคราะห์ อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีชัยภูมิ 2 อาคารหอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีชัยภูมิ 2 อาคารหอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีชัยภูมิ 2 อาคารหอประชุม 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคารชดช้อยสร้อยฟ้า 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคารชดช้อยสร้อยฟ้า 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี ห้อง 931 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี ห้อง 936 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี ห้อง 932 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี ห้อง 933 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารอนุสรณ์ 94 ปี ห้อง 722 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารอนุสรณ์ 94 ปี ห้อง 721 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ชั้น 1 6 ต.ค. 2559 09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารวิทย์-คณิต 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารวิทย์-คณิต 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ชั้น 3 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารอนุสรณ์ 94 ปี ห้อง 721 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00-13.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารอนุบาลชัยภูมิรวมใจ (โดมหน้าเสาธง) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารอนุบาลชัยภูมิรวมใจ (โดมหน้าเสาธง) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารอนุบาลชัยภูมิรวมใจ (โดมหน้าเสาธง) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารอนุบาลชัยภูมิรวมใจ (โดมหน้าเสาธง) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนโพนทองพิทยา อาคารโรงอาหารและอาคารเรียนอนุบาล 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนโพนทองพิทยา อาคารโรงอาหาร และอาคารเรียนอนุบาล 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคสงเคราะห์ 1 อาคาร 1 ชั้น ล่าง 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ชั้น ล่าง 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคารสูง ชั้น ล่าง 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคานสูง ชั้น ล่าง 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ โรงอาหารข้างอาคาร 3 และข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ โรงอาหารข้างอาคาร 3 และข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ โรงอาหารข้างอาคาร 3 และข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ โรงอาหารข้างอาคาร 3 และข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ โรงอาหารข้างอาคาร 3 และข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ โรงอาหารข้างอาคาร 3 และข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนางเม้ง อาคารรัฐประสิทธิ์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนางเม้ง อาคารรัฐประสิทธิ์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 5 ห้อง 511-516 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 5 ห้อง 521-527 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง 312 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง 313 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารเฟื่องฟ้า ห้อง 314 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี ห้อง 921-922 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี ห้อง 923-924 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารศรีสุนทร 109 ปี ห้อง 925 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 6 ห้อง 611 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 221
-
09.00น. เป็นต้นไป
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 222
-
09.00น. เป็นต้นไป
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 232 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 223 6 ต.ค. 2559
6 ต.ค. 2559
09.00น. เป็นต้นไป
5 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 224 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 233 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
8 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคาร 2 ห้อง 231 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองนาแซงวิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองนาแซงวิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
11 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองนาแซงวิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
12 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองนาแซงวิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
13 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองนาแซงวิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
14 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองนาแซงวิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
15 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองนาแซงวิทยา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ โรงอาหารข้างอาคาร 4 และข้างห้องสมุด 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนางเม้ง อาคารวิชาภัทร 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารอนุบาลชัยภูมิรวมใจ (โดมหน้าเสาธง) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ อาคารอนุบาลชัยภูมิรวมใจ (โดมหน้าเสาธง) 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนางเม้ง อาคารวิชาภัทร 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารอนุสรณ์ 94 ปี ห้อง 722 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
7 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารอนุสรณ์ 94 ปี ห้อง 722
-
09.00น. เป็นต้นไป
8 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรวัฒนา อาคารอนุสรณ์ 94 ปี ห้อง 722 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
9 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคารสูง ชั้น ล่าง 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
10 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเล่าวิทยาคาร อาคารสูง ชั้น ล่าง 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองหญ้ารังกา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองหญ้ารังกา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
3 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองหญ้ารังกา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
4 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองหญ้ารังกา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
5 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองหญ้ารังกา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป
6 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองหญ้ารังกา อาคารเอนกประสงค์ 6 ต.ค. 2559 09.00น. เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]