หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาประถมศึกษาบึงกาฬ
ณ โรงเรียนอนุบาลปากคาด
ระหว่าง วันที่ 10-11 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2559   11 ต.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง321 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 322 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 323 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 324 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 224 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 222 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 815 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 816 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 812 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 813 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 814 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 5 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 6 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 7 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 8 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 521 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 522 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 211 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 212 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้องประชุมอาคาร สปช. 105/26 (อาคารปูน) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
2 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด เวทีหน้าเสาธง หน้าอาคารไม้ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
6 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ ห้องประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ ห้องประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติหมายเลข1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติหมายเลข 2 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา ใต้ถุนอาคาร ป.1.ฉ หมายเลข 16 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา ใต้ถุนอาคาร ป.1.ฉ หมายเลข 17 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา ใต้ถุนอาคาร ป.1.ฉหมายเลข 18 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การชั้นล่าง.หมายเลข 7 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 หมายเลข 19 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การหมายเลข 9 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การ ห้องดนตรีหมายเลข 10 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ หมายเลข6 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ หมายเลข5 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การห้องวิทย์ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารป.1ฉ.ห้องสมุดหมายเลข 12 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 221 , 222 10 ต.ค. 2559 09.00 - 11.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 321 , 322 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 323 , 324 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 121 , 122 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 124 , 125 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ใต้อาคาร 3 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ใต้อาคาร 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 111 , 112 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 113 , 114 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีกลาง (หอประชุม) 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
17 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
18 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 13.00 - 16-00 น.
19 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
20 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 13.00 - 16-00 น.
21 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 714 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
22 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 714 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
23 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
24 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
25 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 512 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
26 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 512 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 205/26 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 205/26 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
6 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
7 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนาดง สนามเซปักตะกร้อ (หน้าอาคารใหม่) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง สนามวอลเล่ย์บอล (ตรงข้ามอาคารใหม่) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง หอประชุม (ใต้ถุนอาคารไม้) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง อาคารกลางชั้นล่าง ห้องอนุบาล1 อนุบาล 2 และห้อง ป.1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง เต้นท์หน้าอาคารเรียน 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.4/1 และ ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 11.00 น.
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.4/2 และ ห้อง ป.3/2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 14.00 น.
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.2/2 และ ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.1/1 และ ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด อาคาร สปช. 105/26 (อาคารปูนชั้น 2) (ห้อง ป.6/1 และ ป.6/2) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 3 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 4 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ใต้ถุนอาคารอำนวยการ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ใต้ถุนอาคารอำนวยการ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 101 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 101 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 101 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา โรงอาหาร 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา โรงอาหาร 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 314 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 315 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 316 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 321 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีกลาง (หอประชุม) 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่คุณเสนอ รัมพณีนิล Tel&ID line : 0804619453
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]