หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาประถมศึกษาบึงกาฬ
ณ โรงเรียนอนุบาลปากคาด
ระหว่าง วันที่ 10-11 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2559   11 ต.ค. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง321 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 322 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 323 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 324 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 224 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 222 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 815 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 816 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 222 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 221 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 223 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 321 - 322 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 323 - 324 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 812 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 815 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 816 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 812 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 813 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 814 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 5 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 6 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 7 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 8 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 521 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 522 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 211 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 212 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 211 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้องประชุมอาคาร สปช. 105/26 (อาคารปูน) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้องประชุมอาคาร สปช. 105/26 (อาคารปูน) 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 1 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 2 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด เวทีหน้าเสาธง หน้าอาคารไม้ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด เวทีหน้าเสาธง หน้าอาคารไม้ 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ลานอเนกประสงค์ สถานที่กางเต้นท์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ ห้องประชุม 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ ห้องประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ ห้องประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ ห้องประชุม 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ ห้องประชุม 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติหมายเลข1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติหมายเลข 2 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติหมายเลข 3 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา ใต้ถุนอาคาร ป.1.ฉ หมายเลข 16 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา ใต้ถุนอาคาร ป.1.ฉ หมายเลข 17 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา ใต้ถุนอาคาร ป.1.ฉหมายเลข 18 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การชั้นล่าง.หมายเลข 7 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การ หมายเลข 7 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 หมายเลข 19 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 หมายเลข 19 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การหมายเลข 9 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การ ห้องดนตรีหมายเลข 10 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การ ห้องดนตรีหมายเลข 10 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ หมายเลข6 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ หมายเลข5 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารองค์การห้องวิทย์ชั้น 1 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารป.1ฉ.ห้องสมุดหมายเลข 12 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารป.1ฉ.ห้องสมุดหมายเลข 12 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร สนามฟุตบอล 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 221 , 222 10 ต.ค. 2559 09.00 - 11.00 น.
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 221 , 222 11 ต.ค. 2559 09.00 - 11.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 321 , 322 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 323 , 324 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 323 , 324 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 121 , 122 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 124 , 125 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 124 , 125 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 121 , 122 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 126, 127 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ใต้อาคาร 3 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ใต้อาคาร 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ใต้อาคาร 2 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 321 , 322 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 111 , 112 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ห้อง 113 , 114 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนเสถียร ใต้อาคาร 3 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 313 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีคนเก่ง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีกลาง (หอประชุม) 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 13.00 - 16-00 น.
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด หอประชุมใหญ่ 10 ต.ค. 2559 13.00 - 16-00 น.
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 714 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 714 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 714 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 714 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 512 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 512 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 512 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 512 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 622 11 ต.ค. 2559 13.00 - 16-00 น.
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 621 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
50 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 622 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 205/26 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 205/26 11 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 205/26 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 205/26 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนสิริภัทรวิทยา อาคารอเนกประสงค์ 312 10 ต.ค. 2559 13.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 311 11 ต.ค. 2559 13.00 16.00 น.
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 312 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 312 11 ต.ค. 2559 13.00 16.00 น.
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 312 11 ต.ค. 2559 13.00 16.00 น.

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนาดง สนามเซปักตะกร้อ (หน้าอาคารใหม่) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง สนามวอลเล่ย์บอล (ตรงข้ามอาคารใหม่) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาดง สนามฟุตบอล 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง หอประชุม (ใต้ถุนอาคารไม้) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาดง หอประชุม (ใต้ถุนอาคารไม้) 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาดง อาคารหลังใหม่ ห้อง 102 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง อาคารกลางชั้นล่าง ห้องอนุบาล1 อนุบาล 2 และห้อง ป.1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาดง อาคารกลางชั้นล่าง ห้องอนุบาล1 อนุบาล 2 และห้อง ป.1 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาดง เต้นท์หน้าอาคารเรียน 10 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาดง เต้นท์หน้าอาคารเรียน 11 ต.ค. 2559 09.00 - 16.00 น.

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.4/1 และ ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 11.00 น.
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.1/1 11 ต.ค. 2559 09.00 -14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.1/2 11 ต.ค. 2559 09.00 -12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.4/2 และ ห้อง ป.3/2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 14.00 น.
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.4/2 11 ต.ค. 2559 09.00 - 14.00 น.
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.2/2 และ ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.2/2 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.1/1 และ ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.5/2 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด อาคาร สปช. 105/26 (อาคารปูนชั้น 2) (ห้อง ป.6/1 และ ป.6/2) 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.3/1 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยไม้ซอด ห้อง ป.4/1 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ ลานคอนกรีตหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไร่โนนสำราญ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 2 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 4 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 3 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 4 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 1 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 3 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 2 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 712 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ใต้อาคาร 6 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ใต้อาคาร 6 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 5 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 6 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 7 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด เต้นท์จุดที่ 8 11 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ใต้ถุนอาคารอำนวยการ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปากคาด ใต้ถุนอาคารอำนวยการ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลปากคาด ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้องปฏิบัติการภาษาอังกฤษ 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 311 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 101 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 101 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 101 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 312 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 313 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา เวที 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 15.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา โรงอาหาร 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา โรงอาหาร 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง 301 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเลิศปัญญา หอประชุม 10 ต.ค. 2559 09.00 - 12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 314 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 314 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 315 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 315 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 316 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 316 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 321 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม อาคาร 3 ห้อง 321 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีกลาง (หอประชุม) 11 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนปากคาดพิทยาคม เวทีกลาง (หอประชุม) 10 ต.ค. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่คุณเสนอ รัมพณีนิล Tel&ID line : 0804619453
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]